ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงจารุพัฒน์ ไชยธงรัตน์ 2. เด็กหญิงชฎาพร มาศวรรณา 3. เด็กหญิงปภาสรณ์ โประวะ 4. เด็กหญิงวรินทร์ทิพย์ ละอองอ่อน 5. เด็กหญิงสุภาวิดา ดีบัวภา |
1. นางสาวพรพรรณ พิศพานต์ 2. นายจิรายุศ รัตนวงศ์ |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
95.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวชุติกาญจน์ บุตรพรม 2. นางสาวณัฐนิชา เพชรมณี 3. นางสาวธนาภา เศรษฐจำนงค์ 4. นางสาวลลิตา ภูมิแสนโคตร 5. นางสาวเบญจมินทร์ ศรีชมภู |
1. นายจิรายุศ รัตนวงศ์ 2. นางสาวพรพรรณ พิศพานต์ |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
85.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกณิศา ทองเลิศ 2. เด็กหญิงทิพนภา ทาเงิน 3. เด็กชายธีรวัฒน์ แก้วเกตุพงษ์ 4. เด็กหญิงศศิมาภรณ์ ทินบุตร 5. เด็กหญิงอัญชิษา ไชยมาตย์ |
1. นางสาวพรพิมล ชมภูมาศ 2. นางสาวธนัญญา มุขรักษ์ |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
84.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายชัยธวัช จองทองหลาง 2. นางสาวรตานรี อรรคนิมาตย์ 3. นางสาวสุชาวลี นนฤาชา 4. นางสาวหทัยรัตน์ มาหลวง 5. นางสาวอุไรวรรณ ถาวรยิ่ง |
1. ว่าที่ร้อยตรีสุธีร์ จันทร์แก้ว 2. นายรพีภัทร์ อาภรศรี |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกชวรรณ สังฆพรม 2. นายปฏิวัติ วิสัสนาม 3. นางสาวยลดา สินหาชัย 4. นายอติวุฒิ อรรคนิมาตย์ 5. นางสาวเนตรชนก กำสุนทร |
1. นายปิยะชาติ อ่อนพุทธา 2. นางสาวผกาวัลย์ นามนัย |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัฐพล ไกรยสินธ์ |
1. นางสาวทาริกา สิงห์บุตรา |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
87.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายภควัฒน์ ศรีจันทร์ |
1. นางเยาวภา ทิวาพัฒน์ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกฤติมา ผันพลี 2. เด็กชายศุภวิชญ์ นาเมืองรักษ์ |
1. นางสาวธัญวรัตม์ ศรีเล็ก 2. นายธนวัฒน์ อาจคำพันธ์ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
91.66 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนโชติ น่าบัณฑิต 2. นางสาวสิริวรรณ คำรัง |
1. นางสิรภัทร ขจรสมบัติ 2. นางสาวธัญวรัตม์ ศรีเล็ก |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
88.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงจันทร์ฉาย ตู้กลาง 2. เด็กหญิงภัทรภร ดีพลงาม 3. เด็กหญิงรุ่งอรุณ คำภักดี 4. นางสาววรรณนภา มุขรักษ์ 5. เด็กหญิงสุพัตรา โพธิ์จิตร 6. นางสาวเสาวลักษณ์ สุริโย |
1. นางสาวสุพัตรา ฉลาดเอื้อ 2. นางสาวจาฬุวรรณ พรรณวงศ์ 3. นางสาวละอองดาว บุรวัฒน์ |